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                             Fomu OAG 04

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA MWANASHERIA MKUU 

WA SERIKALI

TAARIFA YA UKOSEFU WA UADILIFU KWA WAKILI WA SERIKALI/AFISA SHERIA NA HATUA ZILIZOCHUKULIWA
JINA LA AFISA MAADILI…………………………………….

CHEO .                                 …………………………………….

TAASISI.                             ……………………………………..

	JINA LA WAKILI/AFISA SHERIA
	AINA YA KOSA
	TAREHE YA KOSA 
	HATUA ZILIZOCHUKULIWA,
	TAREHE YA ADHABU
	MAONI YA TAASISI

	
	
	
	
	
	

	
	
	
	
	
	

	
	
	
	
	
	


Mimi ………………………………Cheo ……………………. ambaye ni Afisa maadili  Nathibitisha  kuwa Taarifa hii ya Ukosefu wa Maadili kwa Wakili wa Serikali/Afisa Sheria……………….. …………….. ni ya kweli na Hatua stahiki imechukuliwa kama ilivyooneshwa hapo juu.

Tarehe……………………………. Saini……………………..
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